Các dòng máy giặt sấy hiện nay đã chứng minh được khả năng giặt sạch và sấy khô quần áo hiệu quả trong cùng một thiết bị. Dưới đây là 3 mẫu máy giặt sấy 9kg đáng sử dụng nhất hiện nay.
Máy giặt Aqua Inverter 9 kg cửa ngang là dòng máy giặt phổ biến vì có giá thành rẻ và tiết kiệm điện tốt. Dưới đây là top 3 máy giặt Aqua 9kg mà bạn nên tham khảo.
Máy giặt Samsung Inverter 8.5 kg WA85V3 với công nghệ Digital Inverter có khả năng điều chỉnh vòng quay động cơ giúp mang lại hiệu quả giặt sạch tối ưu. Đồng thời, động cơ truyền động trực tiếp còn giúp máy vận hành êm ái và tiết kiệm điện hiệu quả lên đến 40%.
Top 3 máy giặt sấy Electrolux Inverter 8 kg có thiết kế cao cấp và hiện đại và cao cấp. Máy có khối lượng giặt lên đến 8 kg và có khả năng sấy quần áo, thích hợp với các gia đình có trẻ nhỏ.
Máy sấy quần áo đã quá quen thuộc với người dùng cũng như những bà nội trợ. Bài viết này sẽ gợi ý cho bạn top 3 máy sấy quần áo Samsung 9 kg dùng tốt nhất hiện nay.
Chiếc máy giặt Candy Inverter 9 kg gvs 149thc3 là dòng máy giặt nhập khẩu được bán chạy ở Việt Nam. Websosanh.vn sẽ chia sẻ 3 điểm nhấn khiến máy giặt Candy Inverter 9 kg gvs 149thc3 hút khách để bạn tham khảo ngay nhé!
Tã giấy dành cho trẻ 12 - 22 kg còn được gọi là tã giấy size M. Các mẹ nên lựa chọn loại tã có chất lượng tốt, giá thành hợp lý và quan trọng là đúng cỡ cho các bé.
Tã giấy dành cho trẻ 9 - 14 kg còn được gọi là tã giấy size L. Các mẹ nên lựa chọn loại tã có chất lượng tốt, giá thành hợp lý và quan trọng là đúng cỡ cho các bé.
Tã giấy dành cho trẻ 6 - 11 kg còn được gọi là tã giấy size M. Các mẹ nên lựa chọn loại tã có chất lượng tốt, giá thành hợp lý và quan trọng là đúng cỡ cho các bé.